การศึกษาดูงานจากศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศทหาร กรมการสื่อสารทหาร กองบัญชาการกองทัพไทย
วันที่ 1 มีนาคม 2560 สำนักงาน กสทช. โดย นายไตรรัตน์ วิริยะศิริกุล รองเลขาธิการ กสทช. สายงานยุทธศาสตร์และกิจการองค์กร ให้การต้อนรับคณะผู้ศึกษาดูงานจากศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศทหาร กรมการสื่อสารทหาร กองบัญชาการกองทัพไทย โดยคณะได้รับฟังการบรรยายในหัวข้อ “การปฏิบัติเพื่อการรับมือและฟื้นสภาพอย่างทันท่วงทีต่ออุบัติการณ์ด้านไซเบอร์ (Cyber Resilience)” จาก Mr. Frank Bruton Business Development Verint Company ณ อาคารหอประชุมชั้น 1 สำนักงาน กสทช.
Create by - มหิตถีห์ จักราบาตร (3/2/2017 4:19:50 PM)
Download
เอกสารแนบ
Page views: 583